usomaji unaopendekezwa Alford Henry The Greek New Testament Chicago Moody Press 1968 pia inapatikana katika studylight.org Greathouse William Romans in Beacon Bible Commentary Kansas City Beacon Hill Press 1968, pia inapatikana katika archive.org details beaconbiblecom biblecom0000. Greer Kinlaw Kinlaw Dennis Lectures on Romance ado series Wilmore Kewar Francis Asbury Society Wesley John Explanatory Notes Upon the New Testament London Epworth Press 1976 pia inapatikana katika studlight.org. org Wesley John, Wesley's Works, hususani zifuatazo inapatikana kutoka and his friend second dialogue between an antinomian and his friend yokum dale dr yokum teaches the episodes of paul salem oh skimur 1992 salem oh skimur 1992 umekuwa ukisikiliza mawasilisho sauti kutoka Shepherd's Global Classroom. Endapo umefurahia masomo haya, tafadhali chukua muda kidogo kuwasiliana nasi katika tovuti yetu au katika apu ya SGC. Timu yetu ingependa kusikia kutoka kwako na kufahamu kwamba unatuombea tunapoendelea katika kuwahudumia wachungaji na viongozi wa Kikristo ambao hawajahudumiwa kabisa ulimwenguni. Asante kusikiliza. Imekuwa ni heshima kwetu kukuletea mafundisho haya na kukusaidia wewe kukuwa katika neema na ufahamu wa Bwana Yesu.